การฝึกอบรมโครงการฝึกอบรมสัมมนาเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรม สำหรับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล ลูกจ้างประจำและพนักงานจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ที่มีการสอดแทรกสาระด้านจริยธรรมของเจ้าหน้าที่ของรัฐในหลักสูตรหรือกิจกรรมเสริมสร้าง/ส่งเสริมจริยธรรมของหน่วยงาน ที่เป็นการดำเนินการในปี พ.ศ.2567
![](http://www.wangphocity.com/wp-content/themes/springbook/images/sep-blk.png)
![](http://www.wangphocity.com/wp-content/uploads/2024/02/Minimal-Square-Photo-Collage-Photography-Instagram-Post.png)
0 Comments