ประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลวังโพธิ์ ครั้งที่ 2/2566วันพฤหัสบดีที่ 28 กันยายน 2566 เวลา 10.00 น. งานสาธารณสุขเทศบาลตำบลวังโพธิ์ ได้ดำเนินการจัดประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลวังโพธิ์ เพื่อรายงานผลการดำเนินโครงการที่จะขอรับการสนับสนุนจากกองทุนฯ และวางแผนการดำเนินงานกองทุนหลักประกันสุขภาพปีงบประมาณ 2567 โดยมีนายทินกร เอียกพงษ์ นายกเทศมนตรีตำบลวังโพธิ์ เป็นประธานในการประชุมฯ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลวังโพธิ์#สปสช
![](http://www.wangphocity.com/wp-content/themes/springbook/images/sep-blk.png)
0 Comments